Maisha uliyonayo yanakutakutambulisha kama nani mbele za waliokuzunguka. Wasifu huo unasadifu majina unayoitwa? Ni wazi kwamba utashtuka hasa kwa wewe ambae unaitwa majina kama vile mbabaishaji, tapeli au muongo. Majina unayoitwa hata kama ni kwa utani jaribu kuchunguza maisha yako na tabia ulizonazo. Kwa wale ambao wanaitwa watumishi wakati sio watumishi wajaribu kujichunguza pia.

Mtumishi wa Mungu Nyambele Zephania ambae amekulia maisha ya kanisani, anajaribu kueleza mfumo ambao ameishi na kupitia hayo basi utapata kujua mengi.

Unakumbuka wale waliokua wakiitwa maprofesa wakati wanasoma shule za secondary? Wale waliokuwa wakiitwa maripota, walimu, wachungaji na wasanii? Je, wewe ulikua unaitwa jina gani? Kuna athari zozote za kukubaliana na majina Fulani ambayo sio halisi? Fuatilia kipindi hiki cha D-IBADA hapahapa.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

dfm.co.tz