Kama kijana umewahi kujiuliza nguvu yako ya kuthubutu kufanya jambo ipo wapi? Huwa unapata muda wa kutafakari na kujifanyia tathimini kuhusu uwezo binafsi ulionao na jinsi unavyoweza kuutumia kubadilisha maisha yako? Pale unapogundua unaweza kufanya jambo fulani huwa unachukua hatua gani? Bado kuna ile hali ya vijana wengi kuona kwamba flani ndo anaweza kufanya jambo fulani, je, wewe unaweza kufanya nini?

Emmanuel Makwayani kijana ambaye amefanikiwa sana kwa sababu ya uthubutu wake. Yeye ni mwalimu lakini pia ni mwandishi wa vitabu. Moja ya kitu ambacho kijana wa kitanzania unatakiwa kujua ni unathubutu vipi? Maisha ya Makwaya yalikuwaje na tangu alipojitambua anaishije. Je kijana anatakiwa aishi kwa mtazamo upi ili afanikiwe. Unawezaje kufanya jambo kuwa unayetaka kuwa?

Sikiliza D-YOUTH upate madini mazito yatakayo kusaidia kuwa mtu wa kuthubutu. Bofya hapa

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

dfm.co.tz