Ladha ya vitu kongwe je, huwa inakuwa na thamani ileile ukisikiliza wakati ukiwa umeshapita? Labda nikukumbushe ule msemo wenzetu wanasema “old is gold”. Sio mbaya mara moja moja kusikiliza vitu kongwe hasa katika tasnia ya uimbaji ni kitu ambacho kinakukumbusha wapi tumetoka. Kanisa la TAG Mwenge waliongea na DFM kutupasha habari kuwa kwaya yao imetimiza miaka 40 sasa.

Hivi unakumbuka vifaa vya muziki vilivyokuwa vinatumika zamani kutoa ala mbalimbali katika kuweka vionjo vya muziki? Mpangilio wa sauti ambao unasikika ukilinganisha na huu wa sasa unaona kuna tofauti gani iliyopo. Umuhimu wa kubadiisha style ama mitindo ya uimbaji upo wapi?

D-HITS ilipata kuzungumza na Imani Kwaya ambayo imetimiza miaka 40 na kuweza kutoa historia yao wapi walianza mpaka hapo walipo. Kwa kujifunza zaidi sikiliza (hapa)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

dfm.co.tz